+ Reply to Thread
Results 1 to 4 of 4

Thread: Dịch vu DNS thay thế Dyndns.org - tao tai khoan mien phi cai dat ten mien cho camera

Unhappy Dịch vu DNS thay thế Dyndns.org - tao tai khoan mien phi cai dat ten mien cho camera

Cho mọi người

Em đang lm kỹ thuật bn thiết bị cctv hiện tại em thấy DYNDNS đ kha khng cho đăng k miễn ph nữa,giờ em muốn tạo tn miền miễn ph cho khch hng th lm sau ạ, Em thấy Dyndns bn tới 20 usd -> 30 usd/ 1 ti khoản . C điều khch hng khng mua, ni l em khng tư vấn từ đầu giờ bắt người ta bỏ tiền ra mua l sau?,Em th thua rồi,ở chổ đ ko c my tnh mới chết chứ

Vậy c cch no hon hảo nhất để giải quyết vụ trn cho em khng ?

Em xin cảm ơn

Hiện tại chổ đ ko c my tnh th ko ci được phần mềm No-ip Update rồi,Bạn xem modem đ hỗ trợ Noip khng? Nếu c th xi dịch vụ No-Ip nh

Hướng dẫn tạo địa chỉ tn miền qua dịch vụ no-ip

Hoặc 1 số đầu ghi hnh hỗ trợ server DDNS miễn ph đ,bạn đọc bi hướng dẫn ny nh

Hướng dẫn tạo DDNS miễn ph cho đầu ghi hnh KTS

Chc bạn vui

Cho em hỏi nếu em mua tn miền của DynDns.org th phải đăng k ti khoản ln pro 30 USD rồi mới được mua tn miền hay sao. v ln ti khoản pro th đăng k được mấy tn miền cho 1 ti khoản vậy ạ. Em cảm ơn

bạn tham khảo tại đy nh http://dyn.com/dns/dyn-standard-dns/

Cn nếu khng bạn c thể sử dụng dịch vụ mới ............vui lng lin hệ Support bn đ để được bo gi chi tiết sản phẩm nh

+ Reply to Thread